GARI ILIYOBEBA WAANDISHI WA HABARI YAPATA AJALI SHINYANGA,BOAZ AFARIKI DUNIA - HUHESO DIGITAL BLOG

Breaking

Post Top Ad

Wednesday, 20 May 2026

GARI ILIYOBEBA WAANDISHI WA HABARI YAPATA AJALI SHINYANGA,BOAZ AFARIKI DUNIA



Boaz Martine enzi za uhai wake
Eneo la ajali


Na Kadama Malunde - Shinyanga


Mpiga picha wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, Boaz Martine, amefariki dunia huku waandishi wa habari Frank Mshana wa ITV/Radio One na Johnson James wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga wakiwa miongoni mwa watu saba waliojeruhiwa katika ajali ya barabarani iliyotokea Mei 19, 2026 eneo la Samuye/Usanda wilayani Shinyanga.


Ajali hiyo ilihusisha gari aina ya Toyota Harrier lenye namba T.210 EDB na Toyota Land Cruiser Hardtop lenye namba DFPA 8920 mali ya KOICA, lililokuwa limebeba waandishi wa habari pamoja na watumishi wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga wakitokea ziara ya Tinde.
Akizungumza na waandishi wa habari leo Mei 20, 2026, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga, SACP Janeth Magomi, amesema chanzo cha ajali hiyo ni uzembe wa dereva wa Toyota Harrier aliyekuwa akijaribu kulipita gari lililokuwa mbele yake bila tahadhari na kusababisha kugongana na Land Cruiser hiyo iliyotumbukia mtaroni.


Majeruhi wengine ni Koplo Swahiba Msangi, Neema Madono (36), Rehema Edson (45), Shadia Omari (32) pamoja na dereva wa Land Cruiser, Laurence Peter (34), ambao wanaendelea kupatiwa matibabu katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Shinyanga.


Mwenyekiti wa MISA Tanzania Edwin Soko amesema taasisi hiyo inasikitishwa na ajali hiyo iliyowahusisha wanachama wake Frank Mshana wa ITV na Johnson James wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, huku akitoa pole kufuatia kifo cha Boaz Martine na kuwaombea majeruhi wote wapate nafuu haraka.


No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages

Huheso